Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

B¥n_£ê :X~

S-Mod
S-Mod
Giới thiệu nội dung phiên bản 11

Các bạn thân mến!

Vào tối nay, Sở quản lý công dân sẽ tiến hành bảo trì máy chủ để cập nhật phiên bản số 11 lên toàn bộ Vương Quốc Chuột Chũi. Phiên bản 11 được đánh giá là rất hấp dẫn với sự xuất hiện của thú cưỡi rồng mới, trang phục thời trang mới, nhân đôi điểm kinh nghiệm, … Đây cũng là những món quà hấp dẫn mà Sở quản lý công dân muốn dành tặng tất cả các bạn Chuột Chũi yêu quý nhân ngày đầu tiên của tháng Ba.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly06

* Nhiệm vụ mới: Tiến công Aethra

Không biết các bạn có còn nhớ những gì anh Richie và chị Yuna nói trong những lần trước không nhỉ. Núi lửa Aethra có một con rồng đen rất hung dữ và hiện tại nó đã thức giấc rồi. Theo lời anh Richie thì con rồng này có tên là Rios và nó rất hung dữ. Các bạn Chuột Chũi dũng cảm hãy đến núi lửa Aethra đánh đuổi rồng đen Rios đi nhé.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly05
* Nhiệm vụ mới: Làm ác ma khiếp sợ

Bọn quái vật ngày càng lộng hành trong rừng sâu. Các bạn Chuột Chũi dũng cảm hãy đến rừng Odanuo và Kirin Tor đánh bại 5 Cầu Điện Quang nhé. Phần thưởng cho các bạn Chuột Chũi chiến thắng Cầu Điện Quang là 1.200 đậu và 600 điểm kinh nghiệm đấy! Đặc biệt, đây là nhiệm vụ hàng ngày nên các bạn tập luyện mỗi ngày để kiếm đậu rồi.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly03

* Thú cưỡi rồng mới

Trong phiên bản 10, các công dân của Vương Quốc Chuột Chũi khi hoàn thành nhiệm vụ “Anh hùng trở về” đã nhận được thú cưỡi rồng Sindia rồi. Trong lần này, chúng ta sẽ có thêm hai thú cưỡi mới là rồng Salen và rồng U Linh Băng. Nếu đánh bại rồng đen Rios, các bạn sẽ nhận được trứng rồng Salen, còn trứng rồng U Linh Băng được thương nhân Sophia bán tại Mỏ Đá.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly08

* Quái vật mới

Trong phiên bản số 11, các công dân Chuột Chũi sẽ được khám phá hai vùng đất mới là Mỏ Đá và Núi lửa Aethra. Tại núi lửa Aethra, các bạn Chuột Chũi sẽ được thử sức với rồng đen Rios. Nếu chiến thắng Rios, các bạn sẽ có cơ hội nhận được rất nhiều vật phẩm hấp dẫn. Phần thưởng quý giá nhất khi đánh bại Rios chính là trứng rồng Salen và các thẻ kỵ sĩ cấp cao. Các thẻ kỵ sĩ này có cấp độ từ 12 – 17 đó các bạn ạ.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly02

* Thương nhân Sophia xuất hiện

Tại Mỏ Đá trong rừng sâu, có một quầy hàng mới xuất hiện. Theo các kỵ sĩ rồng cho biết, quầy hàng mới tại Mỏ Đá là của thương nhân Sophia. Các bạn Chuột Chũi có thể đến đây để mua trứng rồng U Linh Băng. Ngoài ra, các bạn còn có thể bán một số vật phẩm thu thập được trong rừng sâu cho Sophia để lấy đậu nữa.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly04

* Điều chỉnh cấp độ quái vật

Với mong muốn giúp các bạn Chuột Chũi trải nghiệm các nội dung mới trong Vương Quốc Chuột Chũi được dễ hàng hơn, Sở quản lý công dân sẽ tiến hành điều chỉnh cấp độ của một số quái vật trong rừng sâu. Thông tin chi tiết, các bạn xem ở bảng thống kê bên dưới nhé.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! LOrXp

* Nhân đôi điểm kinh nghiệm

Trong ba ngày 02/03, 03/03 và 04/03/2012, Sở quản lý công dân sẽ cho ra mắt sự kiện “Nhân đôi điểm kinh nghiệm” dành cho mọi công dân Chuột Chũi. Trong thời gian này, mỗi bạn sẽ có 2 giờ nhân đôi (x2) điểm kinh nghiệm khi tham gia vào Vương Quốc Chuột Chũi.

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly07

Các bạn sở hữu Đậu Đậu siêu cấp sẽ được nhân ba (x3) điểm kinh nghiệm cơ đấy. Các bạn chú ý tham gia các hoạt động trong vương quốc đầy đủ để nhanh chóng nâng cao cấp độ của mình nhé!

* Trang phục thời trang mới

Chào đón phiên bản 11, cửa hàng Chuột Chũi tài năng sẽ trình làng thêm nhiều trang phục mới để các bạn Chuột Chũi xinh tươi chào đón tháng Ba. Các vật phẩm mới được bày bán trong Item Shop. Hãy nhanh chóng trở thành những người dẫn đầu trào lưu thời trang mới của Vương Quốc Chuột Chũi nhé!

Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! Moly01

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Chuột Mickey

Chuột Mickey

Thành viên mới
Thành viên mới
thêm 2 con rồng là 3 . Nhưng con nhiều con rồng lắm . Mình giới thiệu khả năng của 2 con rồng mới nhé . Qua TQ mình thấy người ta cưỡi rồng [ Không phải bay trên trời ] . Mình ở Lâu Đài Chuột Chũi thấy có bạn qua Phố Sôi Động cưỡi con rồng Đỏ . Ấn cái nó chạy qua tích tắc :21:

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

S-Mod
S-Mod
1 số con rồng có thể dùng kĩ năng ( kĩ năng của rồng mà b thấy bên china là nó có thể lướt đj nhanh tạo hiệu ứng bóng mờ màu đen ở sau). Ko biết về VN thì có kĩ năng lướt nhanh đó ko !
- Thích con rồng màu xanh lâu rồi :X
Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! 1306625515

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

DoMinhTan

DoMinhTan

Thành viên mới
Thành viên mới
Nap xu , xu , down , down ! Download hack về anh em ơi :D CHuẩn bị , mà bao h ra thế ?

Rương đồ
Tài sản: Chẳng có cái gì cả >.< Nghèo !
Trả lời nhanh

S-Mod
S-Mod
DoMinhTan đã viết:Nap xu , xu , down , down ! Download hack về anh em ơi :D CHuẩn bị , mà bao h ra thế ?

Hack j bạn :|
Thứ 6 ra chứ đâu

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Chicopino

Chicopino

Mod
Mod
Càng ngày càng hay..kết ghê Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! 1370858031

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Lê Công

Lê Công

Admin
Admin
Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! 3434240975 Mình kết nhất cái nhân đôi kinh nghiệm . Mong đợi quá

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

chi_lee

chi_lee

Thành viên mới
Thành viên mới
thích quá :X
Trả lời nhanh

DoMinhTan

DoMinhTan

Thành viên mới
Thành viên mới
Tối ngay rồi anh em ơi , ta đã có phần mềm rồi, đánh Boss đêck mất tí màu nào =)) ! Lại nhớ tới làm cái nv ~!~ Em thích nhất con rồng mới :D

Rương đồ
Tài sản: Chẳng có cái gì cả >.< Nghèo !
Trả lời nhanh

molyZZ

molyZZ

Thành viên mới
Thành viên mới
Trời ơi mong ngày mai lẹ lẹ wá :26:

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Tiết thật hok dc. chơi moly chắc fãi lên Công Ty nó wék :(([b]

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

lechi412

Thành viên mới
Thành viên mới
nhân ba kinh nghiệm à,chơi mô phỏng với nghệ thuật dd là điểm kinh nghiệm phê luôn Giới thiệu nội dung phiên bản 11 ! 2874821285

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion