Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 11, 12, 13, 14, 15  Next

Go downThông điệp [Trang 12 trong tổng số 15 trang]

#1[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 Empty[GAME] kể chuyện nối chữ - Wed Apr 18, 2012 7:13 pm

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
First topic message reminder :

đem cái game này bên forum vng qua đây , luật chơi là các bạn hãy kể lại những từ người đã post đã ghi vào rùi thêm 1 chữ vào để có thể kể chuyện
Lưu Ý: phải thêm chữ hợp lí ! kô là sẽ bắt đầu lại
VD:

rùi mem khác post tiếp:
CÓ CON
cứ vậy cứ vậy:
CÓ CON CÒ
rùi bắt đầu nào !

Mình
Trả lời nhanh

#276[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 2:18 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn

Rương đồ
Tài sản: Đang kím tiền ToT
Trả lời nhanh

#277[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 2:23 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip
Trả lời nhanh

#278[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 2:26 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ

Rương đồ
Trả lời nhanh

#279[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 2:28 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có
Trả lời nhanh

#280[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 3:14 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình

Rương đồ
Trả lời nhanh

#281[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 3:26 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là
Trả lời nhanh

#282[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 3:38 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi

Rương đồ
Trả lời nhanh

#283[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 3:46 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp
Trả lời nhanh

#284[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:01 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên

Rương đồ
Trả lời nhanh

#285[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:10 pm

Kikytaro

Kikytaro

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip

https://hunter.123.st/
Trả lời nhanh

#286[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:16 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro
Trả lời nhanh

#287[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:38 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và

Rương đồ
Trả lời nhanh

#288[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:50 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super
Trả lời nhanh

#289[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:54 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero

Rương đồ
Trả lời nhanh

#290[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:57 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một
Trả lời nhanh

#291[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 4:58 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người

Rương đồ
Trả lời nhanh

#292[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:02 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất
Trả lời nhanh

#293[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:02 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất pro

Rương đồ
Trả lời nhanh

#294[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:13 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất pro và
Trả lời nhanh

#295[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:21 pm

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
ngu
Trả lời nhanh

#296[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:36 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất pro và đòi

Rương đồ
Trả lời nhanh

#297[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:40 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất pro và đòi được
Trả lời nhanh

#298[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:42 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất pro và đòi được thách

Rương đồ
Trả lời nhanh

#299[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:43 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất pro và đòi được thách đấu
Trả lời nhanh

#300[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 12 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 23, 2012 5:45 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị. Mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ một lúc trước vậy nên mẹ hỏi tại sao con ko đưa cho mẹ thế hả .Giờ này không có bức tranh mình cũng rất vui vẻ nên khóc nức nở nhưng rồi mình lại hết khóc sau đó mình đi mua một chai nước ngọt về uống cảm thấy thật sảng khoái tinh thần , tập của bạn chép hết chưa để mình còn mượn quyển đó nữa để chép xong rồi mình sẽ đi dạo công viên với một mình . Một hôm mình gặp người đẹp đang ngồi trên ghế ăn snack,mình sẽ gõ lời với người đẹp ấy rồi,sau đó mình lại gặp một người đẹp tiếp nữa nhưng mình khùng rồi lại yêu người đẹp ấy típ nữa xong mình đi mua thêm 10 bịch snack cho người đẹp ấy ăn rồi mình sẽ đi về nhà chơi xong đi ngủ.Ngày hôm sau mình đi mua thêm 1 bịch snack ngồi bên 2 người đẹp mà chỉ có 1 bịch snack,lúc đó mình chẳng còn đồng xu nào chết.Đi về xin tiền mẹ nhưng mẹ không cho và đi kiếm một túi tiền mua một thẻ zing xu về nhà nạp Moly mua đồ.SAU đó mình trở thành anh Lê Công và mình làm nhiều việc rất quan trọng ko còn việc nào rồi nên mình sẽ trở thành một huyền thoại moly dỏm.Sau đó mình chuyển sang game boom online chơi và mình cướp được một túi tiền và sau đó mình đi mua thẻ zing xu tiếp nạp vô moly rùi mua DDSC sáu xong vô boom chơi vô boomhero toàn vip chỉ có mình là cùi bắp nên mình sẽ mua nhiều cái card VNG 120k để nạp vô cho thành vip pro và super hero một người rất pro và đòi được thách đấu với

Rương đồ
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 12 trong tổng số 15 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 11, 12, 13, 14, 15  Next

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion