Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9 ... 15  Next

Go downThông điệp [Trang 4 trong tổng số 15 trang]

#1[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 Empty[GAME] kể chuyện nối chữ - Wed Apr 18, 2012 7:13 pm

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
First topic message reminder :

đem cái game này bên forum vng qua đây , luật chơi là các bạn hãy kể lại những từ người đã post đã ghi vào rùi thêm 1 chữ vào để có thể kể chuyện
Lưu Ý: phải thêm chữ hợp lí ! kô là sẽ bắt đầu lại
VD:

rùi mem khác post tiếp:
CÓ CON
cứ vậy cứ vậy:
CÓ CON CÒ
rùi bắt đầu nào !

Mình
Trả lời nhanh

#76[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Thu Apr 26, 2012 5:57 pm

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất [b]tích[b]
Trả lời nhanh

#77[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Thu Apr 26, 2012 6:15 pm

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#78[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Thu Apr 26, 2012 6:37 pm

Mami

Mami

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#79[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Thu Apr 26, 2012 6:57 pm

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó

Rương đồ
Tài sản:
https://hunter.123.st
Trả lời nhanh

#80[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Thu Apr 26, 2012 7:26 pm

Mami

Mami

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#81[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Thu Apr 26, 2012 7:32 pm

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì
Trả lời nhanh

#82[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 8:42 am

YoYou_chan

YoYou_chan

Thành viên mới
Thành viên mới
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#83[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 9:35 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải

Rương đồ
Tài sản: Ta cóc có cái j hít
Trả lời nhanh

#84[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:09 am

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#85[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:12 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi

Rương đồ
Trả lời nhanh

#86[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:14 am

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#87[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:14 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mải ham chơi nên mẹ

Rương đồ
Trả lời nhanh

#88[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:16 am

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#89[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:24 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết

Rương đồ
Trả lời nhanh

#90[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:25 am

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#91[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:27 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức

Rương đồ
Trả lời nhanh

#92[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:29 am

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#93[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:30 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh

Rương đồ
Trả lời nhanh

#94[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:32 am

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#95[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:47 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích

Rương đồ
Trả lời nhanh

#96[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:51 am

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#97[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 10:53 am

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#98[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 28, 2012 11:04 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị

Rương đồ
Trả lời nhanh

#99[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 16, 2012 5:03 pm

MrMapin

MrMapin

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất
Trả lời nhanh

#100[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 4 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Wed May 16, 2012 8:51 pm

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên mình rất muốn xem nó. Thế là vào một ngày nọ , mình đi chơi với bạn của mình, bức tranh màu mà mình thích đã bị mất tích một cách khó hiểu , vì mình mãi ham chơi nên mẹ không biết là bức tranh mà mình thích nhất đã bị mất từ

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 4 trong tổng số 15 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9 ... 15  Next

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion