Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

#1Tất cả Member vào xem nhé EmptyTất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 11:58 am

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Trog thời gian Nyz làm mod trog wed HUNTER thỳ cóa nhìu người koo thík Nyzz lúm
Bây giờ ai ko mún Nyz làm mod và out HUNTER thỳ cmmt

Thân!

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#2Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 12:20 pm

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Cấm nyz out hunter :02:

Rương đồ
Tài sản: Ta cóc có cái j hít
Trả lời nhanh

#3Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 12:27 pm

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
no no ~ nyz đừng out hunter ^^~♥
Trả lời nhanh

#4Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 1:17 pm

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
....

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#5Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 1:22 pm

Mami

Mami

Member
Member
og out đi tui sẽ xả đạn cho vào og như mami bây giờ mún sống thì ở lại mún chết thì out :26:

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#6Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 1:26 pm

nhan0303

nhan0303

Thành viên mới
Thành viên mới
ôg là mod ko đc out out tôi cho ôg ăn đòn đóa Tất cả Member vào xem nhé 3584649870
Trả lời nhanh

#7Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 2:10 pm

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
☺—N¥z—☺ đã viết:....
cha Chico thích lắm nè ~~!!!!!
Trả lời nhanh

#8Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 2:49 pm

Chicopino

Chicopino

Mod
Mod
pinkqn89 đã viết:
☺—N¥z—☺ đã viết:....
cha Chico thích lắm nè ~~!!!!!
Đùa đúng thôi thôi nha van vip. Nyz ới có gì thì cứ gọi mọi người mà nói chuyện. Đừng như vậy mà

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#9Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 4:07 pm

B¥n_£ê :X~

B¥n_£ê :X~

S-Mod
S-Mod
Nyz đag làm Mod vì sao lại muốn out?
Cko 1 cái lí do ik?

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#10Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 5:50 pm

TopiTiger

TopiTiger

Mod
Mod
Lý do nhảm quá Nyz ơi có thấy ai ca thán gì đâu,gạch đá chuyện bình thường mà làm típ đi

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#11Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 6:31 pm

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
Mami đã viết:og out đi tui sẽ xả đạn cho vào og như mami bây giờ mún sống thì ở lại mún chết thì out :26:
khíp quá mami Tất cả Member vào xem nhé 1261061888
nyz mà out mình tủi thân :18:
Trả lời nhanh

#12Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 7:00 pm

phantom8612

phantom8612

Thành viên mới
Thành viên mới
Nyz mak ra là Guid Hunter sẽ..................ko còn Thể Hiện được đẳng cấp Tất cả Member vào xem nhé 3418092307
Màk nếu ko còn đẳng cấp thì Nyz sẽ bị thế này :20: :01:
Nyz đừng bỏ Hunter nhé,mọi người mong nyz ở lại lắm Tất cả Member vào xem nhé 4244696355
:02:

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#13Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 8:02 pm

Lê Công

Lê Công

Admin
Admin
Hunter ko ghét bất kì ai . Nhưng anh thực sự không thích những trường hợp vì 1 lý dó nào đó lập topic đòi xin nghỉ . Nếu 1 người thực sự có tâm huyết với hunter thì sẽ không có những hành động như thế này .Nếu ai cũng hành động như vậy thì làm sao Hunter có thể đoàn kết được. Nếu Nyz Cảm thấy không thích là Mod của Forum hunter thì có thể tự nghỉ . Còn nếu muốn tiếp tục làm việc thì mọi người đều vui vè và chào đón .
Sau topic này Mình mong sẽ ko còn Topic kiểu như thế này nữa .
Thân !
Lê Công

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#14Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Sun Apr 22, 2012 8:14 pm

Yobi_S9

Yobi_S9

Thành viên mới
Thành viên mới
Anh Nỵz sao tự dưng đòi out thế?
Hunter có ai ghét anh đâu?
anh đâu cần phải tự lập topic xin nghỉ thế này @@
anh vẫn là 1 Mod tốt mà
nhưng tùy anh thôi
em tôn trọng ý kiến của anh nhé ^^
Thân
Em gái

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#15Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Mon Apr 23, 2012 8:39 am

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
Yobi_S9 đã viết:Anh Nỵz sao tự dưng đòi out thế?
Hunter có ai ghét anh đâu?
anh đâu cần phải tự lập topic xin nghỉ thế này @@
anh vẫn là 1 Mod tốt mà
nhưng tùy anh thôi
em tôn trọng ý kiến của anh nhé ^^
Thân
Em gái
đúng , sao nYz tự dưng xin out mà trong forum có ai ghét đâu Tất cả Member vào xem nhé 2833161931 , mà nYz có em gái à Tất cả Member vào xem nhé 2833161931 mới biết Tất cả Member vào xem nhé 1547219295
Trả lời nhanh

#16Tất cả Member vào xem nhé EmptyRe: Tất cả Member vào xem nhé - Mon Apr 23, 2012 9:21 am

phantom8612

phantom8612

Thành viên mới
Thành viên mới
Mik ko ghét Nyz đâu,nên nyn đừng bỏ đi,cậu mà bỏ là Guid hunter mất một thành viên quan trọng lắm đấy,Nyz rất nhiệt tình đóng góp cho guid mà ko ai ghét nyz đâu,ở lại đi Tất cả Member vào xem nhé 2176152401

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion