Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Các bạn thân mến!

Mỗi năm ở Việt Nam có hơn 3.000 trẻ em bị dị tật môi hở hàm ếch chào đời. Và hiện tại, trên cả nước vẫn còn 13.000 em bé như vậy. Những em nhỏ như vậy không thể nào có được một nụ cười trọn vẹn, hay một câu nói tròn chữ, và chỉ mong có một phép màu để các em có được hạnh phúc như bao trẻ em bình thường khác. Tuy nhiên chúng ta hoàn toàn có thể tạo ra phép màu này từ chính sự đóng góp nho nhỏ của các bạn đấy.
“Cho em nụ cười – Cho em cuộc đời” là một chương trình từ thiện sẽ được tổ chức sắp tới nhằm gây quỹ để chữa trị cho những em nhỏ bất hạnh này. Chỉ với chi phí là 5.000.000 đồng, là một em nhỏ sẽ có được một tươi lai tươi sáng. Chúng ta hãy cùng góp sức nhé. Càng nhiều sự đóng góp thì càng nhiều em nhỏ có cơ hội tỏa sáng nụ cười trên môi đấy các bạn.

Các bạn có thể tham gia ủng hộ chương trình “Cho em nụ cười – Cho em cuộc đời” thông qua những cách sau:
Mua áo thun "Cho em nụ cười – Cho em cuộc đời"
Mua những chiếc áo thun xinh xắn và độc đáo ủng hộ chương trình, để tham gia sự kiện "Đi bộ vì nụ cười" vào ngày 9/6 tại TP.HCM.

Giá áo: 120.000 đồng/ cái.

Ủng hộ mua áo với số lượng dưới 5 cái, vui lòng đến nhận áo tại địa chỉ: Công ty Cổ phần VNG - Lầu 14 - Tòa nhà Flemington - 182 Lê Đại Hành - Q.11 - TP.HCM (Gặp Chị Hà)

Ủng hộ mua áo với số lượng trên 5 cái BTC sẽ giao áo miễn phí.

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
ông tốt lắm =]] ông đi mua đi ! mua 5 cái miên phí giao áo kìa ! mua cko tui 1 cái =]]
Trả lời nhanh

Mami

Mami

Member
Member
một cái áo 120.000d/cái giá cắt cổ

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

MrMapin

MrMapin

Member
Member
bác nào mua 5 cái cho em xin 1 cái [Từ thiện] Cho em nụ cười - Cho em cuộc đời 3446682104
Trả lời nhanh

Chicopino

Chicopino

Mod
Mod
Đặt hàng 5 cái đây. Có gì thanh toán vào tài khoản của Nyz nha.

P/s nhưng nói thật là ko có xiền để mua vs lại kiểu mua áo ủng hộ này nó sao sao í

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Mami

Mami

Member
Member
cái này bắt chước đóng góp mỳ gấu đỏ [Từ thiện] Cho em nụ cười - Cho em cuộc đời 4282798970

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

zzdongyizz

zzdongyizz

Thành viên mới
Thành viên mới
mình ủng hộ 5.000.000 cko mình chỗ để ủng hộ đi
Trả lời nhanh

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
tui đống góp 10.000.000 đến chỗ tui đang ở để lấy nhé ( nhìn qua bên kia bik tui ở đâu hà ) =]]z~
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion