Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Mami

Mami

Member
Member
1 ngày đẹp trời nọ. Trời xanh. Mây trắng. Nắng lung linh.

Song Tử: Ê ê ê mấy đứa, hôm nay ngày lành tháng tốt, chúng ta hãy cùng đi cướp ngân hàng nhé! (phương châm “trên đời này cái gì cũng phải thử”)

Kim Ngưu: đi liền đi liền hí hí~~~ ($o$)

Nhân Mã: *ham vui: được được đó, let’s go to the paradise baby! (tên này rốt cuộc có nghe rõ là đi cướp ngân hàng ko đó?)

Cự Giải: Eo, tui ko đi đâu….còn cả 1 đống việc nhà chưa làm đây này….

Xử Nữ: *kéo pé Cua vô: đúng đó, mấy người thích thì đi đi để Cua ở nhà, nhà vẫn chưa bóng loáng như gương, kệ sách vẫn còn vài hạt bụi =”=

Thiên Bình: cướp ngân hàng là chuyện xấu đó mấy bồ…nhưng mà tớ cũng muốn thử cho biết T^T, nhưng mà tớ sợ bị bắt lắm, mà mặc dù vậy tớ cùng muốn đi chung cho vui…

Bạch Dương *sốt ruột: vậy rốt cuộc ý cậu là sao hả Thiên Bình? Tui quạu à nha!

Song Ngư *hoảng sợ: cái gì vậy Cừu, đừng hét to vậy chứ, cá của Ngư đang ngủ trưa mà!

Thiên Yết: tui đăng ký đi luôn nha, vào 11h11’ ngày 11/11/2011 cô bé ở quầy số 9 đã từ chối tình iu của tui ~”~

Sư Tử *cười lớn: vậy quyết định rồi nhé! Băng cướp MN12CS chuẩn bị lên đường! Mấy đứa trói Cua, Bình nhi, Ngư Ngư với Xử Nữ lại cột dây kéo theo, Leo ta đã quyết là cả nhà cùng đi!

Thủy Bình: đợi tí nha, tui phải đi lấy khẩu bazoka bắn khoai tây mà tui mới chế tạo xong (Bảo Bảo à, bắn khoai tây thì cậu cướp ngân hàng kiểu gì?)

Ma Kết: STOP THERE!

*11 sao quay lại nhìn:

Ma Kết *ngước lên khỏi đống giấy tờ cao 1m: Mấy you ầm ĩ quá, có biết ta đang lên kế hoạch xây ngân hàng siêu bự ko hả? Đang viết tới phần kế hoạch chống cướp ngân hàng = hệ thống shock điện, bãi mìn bự nhất Đông Dương, chó săn Alaska răng sắc như dao. Thế mà mấy you cứ ồn ào thế là sao hả??

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Ha ha. Chỉ là mơ tưởng viễn vông sau lời nói của Ma Kết Câu chuyện cướp ngân hàng của 12 chòm sao 3446682104

Rương đồ
Tài sản: Ta cóc có cái j hít
Trả lời nhanh

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
Sao chữ nhìu thế, mình mong bn có thể làm Picture, Truyện tranh...(đại loại thế).
Câu chuyện cướp ngân hàng của 12 chòm sao 1532327238 Câu chuyện cướp ngân hàng của 12 chòm sao 1532327238 Câu chuyện cướp ngân hàng của 12 chòm sao 1532327238

Rương đồ
Tài sản:
https://hunter.123.st
Trả lời nhanh

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
mấy cái này giống copy từ web khác nhỉ
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh