Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

#1Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyCộng Đồng Hunter trên Zingchat - Wed Feb 29, 2012 10:23 pm

JAKQ

JAKQ

Thành viên mới
Thành viên mới
Mình vừa mới tạo Cộng Đồng Guild Hunter trên Zingchat, ai muốn tham gia thì tham gia nha

Hướng dẫn tham gia cộng đồng :

1. Cách tải và đăng nhập Zing Chat: Chat.Zing.vn

Bước 1: Đầu tiên Các bạn vào trang web:
Bước 2: Sau khi vào giao diện chính bên góc tay trái phía trên sẽ có chữ download.

Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 1

Bước 3: Sau khi download và cài đặt hệ thống sẽ tự động bật zing chat, các bạn có thể dùng tài khoản game hoặc đăng ký 1 tài khoản khác để đăng nhập.
Giao diện đăng nhập Zing Chat:

Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 2

2. Cách tham gia nhóm Zing Chat:

Bước 1: Sau khi đã đăng nhập zing chat các bạn click vào nút sau
Nút tìm trong giao diện Zing Chat:
Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3

Bước 2: Sau khi click nút tìm giao hiện sẽ hiện lên (hình), bạn click chọn “Tìm nhóm” và nhập id nhóm vào khung phía dưới ( ID nhóm là 1043124 ) và click nút Tìm..
Giao diện khung tìm kiếm:

Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 23b76aafd72c948c2094cb1fb50123f8_41466052.zc

Bước 3: Sau khi nhấn Tìm kiếm hệ thống sẽ hiển thị nhóm, bạn click vào nút tham gia để vào nhóm.
Hình:

Cộng Đồng Hunter trên Zingchat Dbd6715224dcbb64f03812a6b424fe15_41466068.zc1

Còn đây là giao diện zingchat, có thể chat nhiều người
- Hiện tại có 7 thành viên tham gia chat thôi, đều là Gui;d hunter ^^

Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 21d75a6a16ed8171f06c1669e9394de1_41480148.zc2

Và đây là thành viên ( các bạn tham gia cho đông lên nhé, zingchat nhiều tính năng lắm : icon mới , chụp hình,...)
Trả lời nhanh

#2Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Wed Feb 29, 2012 10:41 pm

JAKQ

JAKQ

Thành viên mới
Thành viên mới
Hiện tại boxchat rất thiếu thốn, khó để chat, nhiều nhược điểm như : send coment chậm, không gửi hình được, Clone acc,...

- Các bạn xài cái này vừa chat nhanh, nhiều icon đẹp, có thể thêm icon vào, gửi hình vào khung chat,... nhiều tính năng hay lắm

Hy vọng các bạn sử dụng cái này, dù gì cũng là Guild Hunter mà :D

Thân !
Trả lời nhanh

#3Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 9:28 am

B¥n_£ê :X~

S-Mod
S-Mod
Nếu chat ở zing thì chả ai vào 4rum nữa đâu :-<~

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#4Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 10:54 am

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Nếu mòk chát zing z thỳ fãi báo trước vs mọi ngừ chứ mòk chat zing z hok ai bék

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#5Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 3:44 pm

Chicopino

Chicopino

Mod
Mod
Nói như bạn..vậy thì lập 4rum này ra để làm gì ạ..thêm cái chat box để làm gì nữa Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3563782329

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#6Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 4:03 pm

S-Mod
S-Mod
Mình nghĩ mọi người vẫn sử dụng chat box bình thường đj, như vậy 4rum mới được mọi người chú ý đến, nếu qua bên Zing chat thì sợ ít người vào 4rum hơn :(

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#7Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 5:02 pm

JAKQ

JAKQ

Thành viên mới
Thành viên mới
Tớ có nói là ko vô đâu, vừa bật forum vừa chat Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 1261061888

- Forum với zingchat khác nhau hoàn toàn nhé Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 1532327238
Trả lời nhanh

#8Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 5:41 pm

DoMinhTan

DoMinhTan

Thành viên mới
Thành viên mới
Các hạ nói làm như web ta nổi tiếng đến nổi thiếu chỗ phải chat không bằng =))
!
Lập ra cái Zing chat chẳng ai vào đâu. Cẩn thận lại nhiễm virus đó :26:

Rương đồ
Tài sản: Chẳng có cái gì cả >.< Nghèo !
Trả lời nhanh

#9Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 7:55 pm

JAKQ

JAKQ

Thành viên mới
Thành viên mới
DoMinhTan đã viết:Các hạ nói làm như web ta nổi tiếng đến nổi thiếu chỗ phải chat không bằng =))
!
Lập ra cái Zing chat chẳng ai vào đâu. Cẩn thận lại nhiễm virus đó :26:

Zingchat của ViNaGame mà bảo là virus Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 1429790365 , có chữ zing là biết cùng với zingme rồi Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3885959180
Trả lời nhanh

#10Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 01, 2012 10:16 pm

S-Mod
S-Mod
Bạn DoMinhTan ko biết gì cũng thích nói, Zing chat nghe thấy chữ Zing là biết của VNG rồi, uy tín từ trc' tới giờ làm j có virut ckứ Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3533750866

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#11Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Fri Mar 02, 2012 12:42 pm

DoMinhTan

DoMinhTan

Thành viên mới
Thành viên mới
Chính vì là VNG nên mới có virus đấy =)) ! Chơi game mà không bị nhiễm mới gọi là lạ !

Rương đồ
Tài sản: Chẳng có cái gì cả >.< Nghèo !
Trả lời nhanh

RayBan

RayBan

Thành viên mới
Thành viên mới
Tham gia cho dui Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3446682104

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

JAKQ

JAKQ

Thành viên mới
Thành viên mới
Mình không ép tham gia đâu, tùy mấy bạn thôi Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 2184292159

DoMinhTan đã viết:Chính vì là VNG nên mới có virus đấy =)) ! Chơi game mà không bị nhiễm mới gọi là lạ !

Cậu nhiễm virus tớ bán acc luôn !

- Giống như vừa bật Yahoo vừa coi forum vậy Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 1261061888
Trả lời nhanh

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
CHài nếu nói như z thỳ tụi này mất hết acc còn VNG thỳ làm rì còn mòk chơi

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#15Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Fri Mar 02, 2012 11:23 pm

S-Mod
S-Mod
DoMinhTan đã viết:Chính vì là VNG nên mới có virus đấy =)) ! Chơi game mà không bị nhiễm mới gọi là lạ !
Nguy hiểm =))~

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#16Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Sun Mar 04, 2012 12:40 pm

JAKQ

JAKQ

Thành viên mới
Thành viên mới
Mình nói thật Dominhtan chỉ vào cái Guild này để phá đám thôi, bạn đừng tưởng bạn là Vip member là làm tới nha, ngay từ đầu bạn không đủ cấp để vào Guild nên qua Guild Happy, suốt ngày chửi thầm Công sao không cho vô, rồi từ khi guild hunter mini mở thì bạn bỏ Happy qua Mini, thật là 2 mặt
- Trước giờ mình cũng theo dõi bạn, mục đích qua đây cũng là phá hoại thôi, không chỉ ở diễn đàn này mà còn diễn đàn VNG bạn cũng hay spam, dùng từ ngữ không phù hợp, đến mình bạn còn coi thường nữa, chắc có lẽ mình quá hiền nên các bạn làm tới ! Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 1429790365
Trả lời nhanh

Khách vi

Anonymous

Khách viếng thăm
Đã tham gia hội nhóm Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3563782329

Tiện đây tớ cũng có 1 số lời muốn góp ý cho bạn Dominhtan :
- Tae thấy cậu có nhiều đóng góp cho diễn đàn cụ thể Góp Ý .
- Và Mes đã cho cậu làm thành viên V.I.P của "4rum Hunter" nhưng bên cạnh đó Tae không hỉu là có phải do tính "năng nổ" của bạn hay do bạn thấy mình là thành viên V.I.P + Hình icon trước name "chém gió" nên đã thể hiện 1 cách quá công suất ?
- V.I.P : chỉ là 1 danh hiệu dành cho thành viên có đóng góp nhiều cho 4rum nói riêng và ingame Hunter nói chung . Hiện h tớ chỉ thấy bạn có đóng góp trên 4rum và ingame thì chưa thấy .
- Chém gió là nghệ thuật , người chém là nghệ sĩ . Nhưng chém sao cho người ta nể , kính trọng . Chứ chém theo loại "xoàng" thì chỉ có ăn gạch + anti mà thôi.
- Vì thế sau trường hợp Dominhtan , Tae sẽ xem xét lại vấn đề xét duyệt V.I.P . Và tớ cũng mong cậu nên kiềm hãm tính "Bộp chộp" suy nghĩ chính chắn hơn trước khi làm một việc gì nhé . Tae nói ở đây không có nghĩa là Tae ghét hay kì thị bạn . Cái Tae muốn nói ở đây sinh hoạt trong 1 cộng đồng ngoài việc biết bản thân mình ra bạn cũng nên để ý xem người khác nói gì , làm gì và nghĩ gì .
Cộng Đồng Hunter trên Zingchat Webclap02
Thân
Trả lời nhanh

#18Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Wed Mar 07, 2012 12:45 pm

ZynRik

GUG
GUG
Qua hai lời comment của Tae và JK mình quyết định cho DoMinhTan 1 thẻ phat.
Nếu 2 thẻ phạt bạn sẽ bị hạ rank và mất icon chém gió.
DoMinhTan hãy coi lại cách nói chuyện của mình.

Rương đồ
Tài sản:
https://hunter.123.st
Trả lời nhanh

Chicopino

Chicopino

Mod
Mod
A đã nhắc chú rồi mà chú ko nghe...cái lời người nhớn là vậy...chả chịu tiếp thu gì cả

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#20Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Wed Mar 07, 2012 10:38 pm

Khách vi

Anonymous

Khách viếng thăm
Mesli đã viết:Qua hai lời comment của Tae và JK mình quyết định cho DoMinhTan 1 thẻ phat.
Nếu 2 thẻ phạt bạn sẽ bị hạ rank và mất icon chém gió.
DoMinhTan hãy coi lại cách nói chuyện của mình.
Không đây chỉ là hình thức nhắc nhở thôi Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3563782329
Khi nào tiếp tục tái phạm mới gọi là vi phạm nên bỏ thẻ phạt Cộng Đồng Hunter trên Zingchat 3563782329
Trả lời nhanh

#21Cộng Đồng Hunter trên Zingchat EmptyRe: Cộng Đồng Hunter trên Zingchat - Thu Mar 08, 2012 12:58 am

S-Mod
S-Mod
Byn tham gia Zing Chat rùi đó ^^

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »