Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

DoMinhTan

DoMinhTan

Thành viên mới
Thành viên mới
Nhìn website sau khi bảo trì xong em cảm thấy "chuối" vô cùng . Nhìn mấy cái chỗ post bài gì mà chen chúc nhau viết . Xem chữ kí còn phải ẩn thì xem cái zì ? Thông tin cũng thế. Được mỗi cái chữ Tên mình và Avatar là rõ nhất. Commen thì mờ mờ ẩn ẩn. Mới cái danh hiệu thì cảm thấy quá vướng mắt như VIP, member, MOD.....Đặc biệt riêng cái Banner của em làm. Ảnh forum cũ do khung bé quá nên anh Mes cắt bớt ảnh . Sang website mới ( Cấu hình , giao diện ) cái pic đó được phóng đại lên khiến không ai là không thấy khó chịu. Cái banner vô cùng quan trong với Forum mà thành ra thế đó, banner để khẳng định forum mình ra sao và như thế nào ?

-> Cần 3 tiêu chí mới giải pháp này :

1. Đổi lại web mới thành web cũ
2. Sửa lại cái Banner sao cho ngay ngắn và loại bỏ 1 số thanh không cần trên lúc xem bài viết của mình
3. Phải sửa ngay mấy cái danh hiệu bây h thay vào đó là hình bé hơn ! Tuy ad chọn

Rương đồ
Tài sản: Chẳng có cái gì cả >.< Nghèo !
Trả lời nhanh

B¥n_£ê :X~

B¥n_£ê :X~

S-Mod
S-Mod
Đồng ý với ý kiến của HaKu. Designer có thể chỉnh lại 4rum cho giống với giao diện cũ được ko, giao diện bây h nhìn rối mắt quá :(

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

HoàngTử

HoàngTử

Thành viên mới
Thành viên mới
sao các designer kô làm mấy cái comment đc bình thường như lúc ở forum vng nhỉ chứ cứ " bài của bạn đã đc gửi , hãy bấm vào đây để xem" nhìn rối mắt quá [ Đề nghị ] Em muốn admin đổi web thành như cũ hơn ! 4282798970

Rương đồ
Tài sản: tài sản là gì ? có ăn đc hôk O.O
Trả lời nhanh

DoMinhTan

DoMinhTan

Thành viên mới
Thành viên mới
Chỉnh lại cái banner cũ đi, :D Anh Mes chình luôn chữ Hunter to lên chút !

Rương đồ
Tài sản: Chẳng có cái gì cả >.< Nghèo !
Trả lời nhanh

Khách vi

Anonymous

Khách viếng thăm
Cảm ơn ý kiến đóng góp của mọi người ^_^
Về phần danh hiệu sẽ sắp xếp thời gian và làm lại sau hoặc không sẽ bỏ hình và chỉ còn chữ thôi.
Thân
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion