Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

pA'nCi_Eternal

pA'nCi_Eternal

Thành viên mới
Thành viên mới
Hello các bạn ! Sau đây mình xin hướng dẫn các bạn chỉ cần bỏ tốn thời gian mà có được lợi nhiều.Tuy nhiên mình cũng đã làm thử ( thực ra không phải một loại hack nào đâu nhé,chỉ là Cheat thôi).Mong các bạn thông cảm
Bước 1 : Bạn vô phòng hiệu trưởng chọn cái Lapptop á và chọn trò chơi Nghệ thuật đậu đậu của bạn Hoàng Tử đã hướng dẫn TẠI ĐÂY
Bước 2 : Các bạn download cái phần mềm này nè ( Cheat Engine gọi tắt là CE ).Bạn nào không muốn bằng cách này thì chơi bằng cách cũ nhé.
Link down Cheat engine : TẠI ĐÂY
Cái video mình thu thập được ! ( chỉ làm được 3 lần tổng cộng 9k Đậu )

Enjoy!~ Và các bạn đừng trách gì nhé,mong lượng thứ
Trả lời nhanh

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
kô làm đc , phức tạp + xài cheat (hack)
Trả lời nhanh

lbo

lbo

Thành viên mới
Thành viên mới
Cái này e có cheat engine 6.1 :02: không bít xài đc ko nữa [Hướng dẫn]Chơi chỉ cần tốn ít thời gian ! 2874821285
à xin giới thiệu mấy anh mấy chị là em là thành viên mới mong có nhiều sự ủng hộ
Trả lời nhanh

YoYou_chan

YoYou_chan

Thành viên mới
Thành viên mới
Thôi mình thấy nhiều trường hợp bị khoá acc vĩnh viễn vì xài cheat cà hack, sợ rùi. Thà chơi với chính sức lao động còn hơn [Hướng dẫn]Chơi chỉ cần tốn ít thời gian ! 2874821285

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Ma Sói

Ma Sói

Member
Member
tùm lum, chắc hack xog là die :01:

Rương đồ
Tài sản:
https://hunter.123.st
Trả lời nhanh

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
tốt nhất khõi hack [Hướng dẫn]Chơi chỉ cần tốn ít thời gian ! 3446682104

Rương đồ
Tài sản: Ta cóc có cái j hít
Trả lời nhanh

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
hack kìa hack kìa ! mod xử lí đi
Trả lời nhanh

thcuong198

thcuong198

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
ak lúc trước mình đã xài cheat này để chơi nhà hàng vui vẻ sử dụng y trang và đã thành công cũng đâu có bị gì đâu bạn nếu bạn ko xài cheat thì lấy cái gì nặng nặng đè lên nut spead là ok đại loại như cái hộp bút,tròng tập,v.v.. nhưng mỗi lần là 10 phút nhưng giờ chơi chò này hết đc ùi mình chỉnh nhạc rùi mà nó đứng yên ak

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

TopiTiger

TopiTiger

Mod
Mod
Trước mình chơi cũng dùng auto click nhưng theo mình bây giờ auto,hack,cheat ta nên ngưng thôi,chơi = chính sức mình.Mình đóng topic nhé ! [Hướng dẫn]Chơi chỉ cần tốn ít thời gian ! 2184292159

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

vjpboy9xpro

vjpboy9xpro

Thành viên mới
Thành viên mới
ukm công nhận mìn xài cái CE 6.1 này khó quá với lại ko tìm dc cái nào giống như của pan'ci nên thui các pạn ạ chơi hack thì chán mà còn bị xóa acc nữa tuy mình chưa làm dc nhưng tốt nhất nên (give up) từ bỏ thui chơi bằng chính sức lực mới thấy dc trò chwoi hay đến mức nào !!!!!!!!!!!! ^_^

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

thcuong198

thcuong198

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
huhhuhu không bik sao trò nghệ thuật đậu đậu này ở nhà mình chơi ko đc nửa zô chỉnh âm nhạc nó đứng yên ak

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Molyhunter

Molyhunter

Thành viên mới
Thành viên mới
sao làm theo mà không được vậy chủ topic [Hướng dẫn]Chơi chỉ cần tốn ít thời gian ! 3563782329
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion