Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 8 ... 15  Next

Go downThông điệp [Trang 2 trong tổng số 15 trang]

#1[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 Empty[GAME] kể chuyện nối chữ - Wed Apr 18, 2012 7:13 pm

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
First topic message reminder :

đem cái game này bên forum vng qua đây , luật chơi là các bạn hãy kể lại những từ người đã post đã ghi vào rùi thêm 1 chữ vào để có thể kể chuyện
Lưu Ý: phải thêm chữ hợp lí ! kô là sẽ bắt đầu lại
VD:

rùi mem khác post tiếp:
CÓ CON
cứ vậy cứ vậy:
CÓ CON CÒ
rùi bắt đầu nào !

Mình
Trả lời nhanh

#26[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 21, 2012 9:02 pm

Mami

Mami

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình dâm

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#27[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sat Apr 21, 2012 11:04 pm

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
má ơi [GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 1277423580

Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa ( mình xửa lại zì câu kia hơi tục )

Rương đồ
Tài sản: Ta cóc có cái j hít
Trả lời nhanh

#28[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 7:47 am

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một
Trả lời nhanh

#29[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 7:52 am

vjpboy9xpro

vjpboy9xpro

Thành viên mới
Thành viên mới
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#30[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 7:54 am

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh
Trả lời nhanh

#31[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 8:09 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh

Rương đồ
Trả lời nhanh

#32[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 8:47 am

Chicopino

Chicopino

Mod
Mod
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#33[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 9:16 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều

Rương đồ
Trả lời nhanh

#34[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 10:34 am

B¥n_£ê :X~

S-Mod
S-Mod
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#35[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 10:40 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con

Rương đồ
Trả lời nhanh

#36[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 11:27 am

Chicopino

Chicopino

Mod
Mod
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#37[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 11:28 am

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang

Rương đồ
Trả lời nhanh

#38[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 12:18 pm

ZzNhoxPjgzZ

ZzNhoxPjgzZ

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn

Rương đồ
Tài sản: Đang kím tiền ToT
Trả lời nhanh

#39[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 12:20 pm

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ

Rương đồ
Trả lời nhanh

#40[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 12:36 pm

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn
Trả lời nhanh

#41[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 1:18 pm

vjpboy9xpro

vjpboy9xpro

Thành viên mới
Thành viên mới
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì (mấy câu này đọc lên chả có nghĩa gì cả nên mọi ng` hãy gép đúng ý một chút đi)

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#42[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 1:46 pm

pinkqn89

pinkqn89

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
vjpboy9xpro đã viết:Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì (mấy câu này đọc lên chả có nghĩa gì cả nên mọi ng` hãy gép đúng ý một chút đi)
ông cũng vậy thôi ! ít nhất ông cũng đổi thành và ! đằng này lầ vì =.=

Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó
Trả lời nhanh

#43[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 5:03 pm

thcuong198

thcuong198

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#44[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 5:37 pm

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất

Rương đồ
Trả lời nhanh

#45[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 7:31 pm

thcuong198

thcuong198

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#46[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Sun Apr 22, 2012 7:55 pm

Dark___Gon

Dark___Gon

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp.Cái

Rương đồ
Trả lời nhanh

#47[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Mon Apr 23, 2012 11:39 am

S-Mod
S-Mod
Chơi lại bình thường nké mọi người, không thay đổi gì cả:
Còn bạn Humura k thích chơi tkì đừng phá nké, tks.

Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#48[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Mon Apr 23, 2012 12:13 pm

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình Mình

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#49[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Mon Apr 23, 2012 4:58 pm

thcuong198

thcuong198

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

#50[GAME] kể chuyện nối chữ - Page 2 EmptyRe: [GAME] kể chuyện nối chữ - Mon Apr 23, 2012 6:52 pm

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
Mình điên khùng nhưng lại vui tính và thích quậy phá với mẹ mình nên mẹ mình không bị mình đưa một bức tranh có rất nhiều hình con vật đang ăn đồ ăn vì nó rất là đẹp. Cái hình mình rất thích nên
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 2 trong tổng số 15 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 8 ... 15  Next

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion