Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

TopiTiger

TopiTiger

Mod
Mod
Hôm nay mình lên diễn đàn và vô tình đọc được một bài viết của bạn có tên abcgeety.Ai cũng biết Byn ko phải dạng người xin chơi chung và Byn nhân vật hơn của abcgeety,việc gì Byn phải xin nick của abcgeety.Các bạn vào link sau sẽ rõ,nhân tiện Byn vào xem thế nào ko bị hiểu nhầm thì chết http://diendan.zing.vn/showthread.php?t=2995601

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

☺—N¥z—☺

Mod
Mod
mòk Byn cóa đưa ai mượn njck hok

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

vjpboy9xpro

vjpboy9xpro

Thành viên mới
Thành viên mới
ukm ha nhưng kì thiệt ta ai lại vu khống cho ngừi ta mà ko có bằng chứng ko có ảnh. Thế thì ai mà tin dc, abcgeety thiệt là đểu quá ha

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

B¥n_£ê :X~

S-Mod
S-Mod
Thật độc ác >"<
Byn chưa bao giờ xin xỏ hay lừa nick của ai cả vậy mà lại có người kêu byn lừa nick.
Buồn quá TT.TT
[MOD] Có người cố tình vu oan cho byn ? 1256729911

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

vjpboy9xpro

vjpboy9xpro

Thành viên mới
Thành viên mới
nhưng hình như là ai khác nói hay sao ý bYn cóa cho ai mượn nick ko

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

TopiTiger

TopiTiger

Mod
Mod
Tội nghịp Byn

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

S-Mod
S-Mod
vjpboy9xpro đã viết:nhưng hình như là ai khác nói hay sao ý bYn cóa cho ai mượn nick ko
Đã bảo là ko mà T^T

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
b¥n có cho ai mượn nick đâu nhỉ , cái topic ấy tội b¥n @@ . chỉ đc cái post bài nhận lúa .
Trả lời nhanh

Lê Công

Lê Công

Admin
Admin
Điều này chẳng cần ai nói thì có lẽ mọi người đều hiểu . Byn đã có 1 gọi là Pro thuộc top của Game trong khi bạn kia nick chưa chắc đã bằng . giờ bảo mượn để vào chơi cũng thấy vô lý .Trong khi nick của Lê Công byn cũng biết , nếu cần thì byn có thể vào nick Công chơi , đâu cần phải đi xin như vậy .Dám vu oan cho byn nè [MOD] Có người cố tình vu oan cho byn ? 2155288934

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Tiến.Pyz

Thành viên mới
Thành viên mới
ghét cái tên đó.....

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Bé Thỏ

Bé Thỏ

Member
Member
chị b¥n sướng ghê , chị tea nữa . đc anh công cho chung nick [MOD] Có người cố tình vu oan cho byn ? 3864879675
Trả lời nhanh

S-Mod
S-Mod
Homura đã viết:chị b¥n sướng ghê , chị tea nữa . đc anh công cho chung nick [MOD] Có người cố tình vu oan cho byn ? 3864879675

Byn và a công hay nhờ nhau vào nick để giúp người kia làm nhiệm vụ mỗi khi người còn lại có việc hay off dài hạn mà [MOD] Có người cố tình vu oan cho byn ? 1408441462
byn thích chơi nick của mình hơn nick của người khác [MOD] Có người cố tình vu oan cho byn ? 1261061888

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

TopiTiger

TopiTiger

Mod
Mod
Topi cũng thích chơi nick mình hơn
Mà Thôi chủ topic kia đã xin lỗi Byn bằng topic xin lỗi nên mình close topic nhé!

Rương đồ
Tài sản:
Trả lời nhanh

Sponsored content

Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    Hosted by Forumotion